HOOD

GreenHood (HOOD)

Xếp hạng #231 Xem tất cả coins
$0.1442 +94.89% (24h)
1h: +6.81% 7d: +171.70%
≈ 3.778 VNĐ

Tỷ giá quy đổi: 1 USD = 26.200 VNĐ (Vietcombank)

Giá GreenHood (HOOD) hôm nay 21/09/2026 là $0.14, tương đương khoảng 3.778 VNĐ. GreenHood hiện xếp hạng #231 toàn cầu theo vốn hóa thị trường. Biến động 24h: +94.89%.

Vốn hóa thị trường
$145.58M
≈ 4 tỷ ₫
Khối lượng 24h
$66,361
≈ 2 tỷ ₫
Lượng lưu hành
1.01B HOOD
Tối đa: 1,010,000,000
Biến động 24h
+94.89%
+1.840 ₫
Biên độ giá 24h
$0.074351 $0.188714
Giá hiện tại
ATH (Đỉnh lịch sử)
$0.188714
21/09/2026
ATL (Đáy lịch sử)
$0.00923284
02/09/2026
Từ ATH: -23.6%

Biểu đồ giá GreenHood (HOOD) — HOOD/USD trực tiếp

Chuyển đổi GreenHood (HOOD) sang VNĐ, USD

HOOD HOOD
1 HOOD = VNĐ (theo tỷ giá Vietcombank) 1 HOOD = USD

Thông tin GreenHood (HOOD)

Xếp hạng #231 toàn cầu
Giá (USD) $0.1442
Giá (VNĐ) 3.778 ₫
Biến động 1h +6.81%
Biến động 24h +94.89% (+$0.07)
Biến động 7d +171.70%
Biến động 30d
Cao nhất 24h $0.188714
Thấp nhất 24h $0.074351
Vốn hóa thị trường $145,575,968 ≈ 3.814.090.361.600 ₫
FDV (Vốn hóa pha loãng) $145,575,968
Khối lượng giao dịch 24h $66,361 ≈ 1.738.658.200 ₫
Lượng lưu hành 1,010,000,000 HOOD
Tổng cung 1,010,000,000 HOOD
Cung tối đa 1,010,000,000 HOOD
ATH (Đỉnh lịch sử) $0.188714 21/09/2026
ATL (Đáy lịch sử) $0.00923284 02/09/2026
Tỷ giá quy đổi 1 USD = 26.200 VNĐ
Cập nhật lần cuối 23:05:10 21/09/2026

Hướng dẫn mua GreenHood (HOOD) tại Việt Nam

1
Đăng ký sàn giao dịch

Tạo tài khoản trên Binance, OKX hoặc Bybit. Xác minh danh tính (KYC) bằng CCCD/CMND.

2
Nạp tiền VNĐ qua P2P

Chọn mục P2P Trading, mua USDT bằng VNĐ qua chuyển khoản ngân hàng. Kiểm tra tỷ giá trước khi giao dịch.

3
Mua HOOD

Dùng USDT để mua HOOD trên sàn Spot. Bật bảo mật 2 lớp (2FA) để bảo vệ tài khoản.

Lưu ý rủi ro: GreenHood (HOOD) là tài sản có rủi ro cao, giá có thể biến động mạnh trong thời gian ngắn. Thông tin trên WebGia.TV chỉ mang tính chất tham khảo, không phải lời khuyên đầu tư. Bạn nên tìm hiểu kỹ và chỉ đầu tư số tiền có thể chấp nhận mất.

Câu hỏi thường gặp về GreenHood (HOOD)

Giá GreenHood (HOOD) hôm nay là bao nhiêu?
Giá GreenHood (HOOD) hôm nay là $0.14 (tương đương khoảng 3.778 VNĐ). Giá được cập nhật tự động từ CoinGecko, tổng hợp từ hàng trăm sàn giao dịch trên thế giới.
1 HOOD bằng bao nhiêu VNĐ?
1 HOOD = 3.778 VNĐ (theo tỷ giá Vietcombank). Tỷ giá quy đổi được cập nhật liên tục dựa trên giá HOOD/USD và tỷ giá USD/VND của Ngân hàng Vietcombank. Bạn có thể sử dụng công cụ chuyển đổi HOOD/VNĐ phía trên để tính nhanh.
GreenHood xếp hạng bao nhiêu trên thị trường?
GreenHood (HOOD) hiện xếp hạng #231 toàn cầu theo vốn hóa thị trường. Vốn hóa thị trường = Giá hiện tại × Tổng số coin đang lưu hành, là chỉ số quan trọng để đánh giá quy mô và vị thế của một đồng tiền ảo.
Mua GreenHood (HOOD) ở đâu uy tín tại Việt Nam?
Bạn có thể mua GreenHood (HOOD) trên các sàn giao dịch uy tín như Binance, OKX, Bybit. Tại Việt Nam, Binance và OKX hỗ trợ nạp/rút VNĐ qua P2P. Các bước: (1) Đăng ký tài khoản, (2) Xác minh danh tính KYC, (3) Nạp VNĐ qua P2P, (4) Mua HOOD. Luôn bật bảo mật 2 lớp (2FA).
GreenHood có an toàn để đầu tư không?
Tiền ảo là tài sản có rủi ro cao do biến động giá mạnh. Bạn nên tìm hiểu kỹ về dự án, chỉ đầu tư số tiền có thể chấp nhận mất, đa dạng hóa danh mục và sử dụng các sàn giao dịch uy tín có bảo mật tốt. Tại Việt Nam, tiền ảo chưa được công nhận là phương tiện thanh toán hợp pháp nhưng không bị cấm sở hữu.
Biểu đồ giá GreenHood xem ở đâu?
WebGia.TV tích hợp biểu đồ TradingView trực tiếp cho GreenHood (HOOD). Bạn có thể xem biểu đồ nến (candlestick) theo thời gian thực, sử dụng các chỉ báo kỹ thuật và công cụ phân tích chuyên nghiệp ngay trên trang này.

Xem các đồng tiền ảo khác

← Xem tất cả tiền ảo